Google PlusRSS FeedEmail

AJIVUNIA KUPAISHA TASNIA YA FILAMU DUNIANI

                                    

Mwigizaji wa mkongwe kutoka Nigeria Ramsey Nouah,amejivunia kuwa yeye ni mmoja wa watu waliopaisha Tasnia ya Filamu Barani Africa na Duniani kwa Ujumla.
Alisikika akisema anaposimama popote,anasifika kwa kazi nzuri aliyoifanya kufanya Tasnia ya filamu barani Africa na Duniani kwa ujumla.

This entry was posted in

Leave a Reply

    Receive all updates via Facebook. Just Click the Like Button Below...

    Get This SpiceUpBlogging