Google PlusRSS FeedEmail

WIZ KHALIFAH AKAMATWA KWA KUJISAIDIA HAJA NDOGO



Last week haikuwa nzuri kwa baba Sebastian namzungumzia Wiz Khalifah, baada ya kukamatwa na askari wa jiji akilimwaga ‘Kojo’ mbele ya hadhara.

Tukio hilo lilitokea siku ya jumamosi usiku wa manane nyuma ya baa moja mjini Pittsburgh, kabla ya hapo Wiz alipiga show kwenye tamasha la chuo kikuu liitwalo Pittsburgh’s Midnight Madness basketball.

This entry was posted in

Leave a Reply

    Receive all updates via Facebook. Just Click the Like Button Below...

    Get This SpiceUpBlogging