Google PlusRSS FeedEmail

R.I.P BIG BRO EBBY SYKES

                        

R.I.P Big Bro Ebby Sykes...Msiba Upo Kawe Karibia na Mediterano Hotel Na Mazishi in Shaa Allah tukijaaliwa yanaweza kuwa leo tar 16th Feb 2015 saa 7 Mchana Makaburi Ya Kisutu Kwa Mujibu Wa Ndugu Wa Marehemu Tujitahdi Kufika Kwa Wingi ili Ndugu Yetu Apate Dua Za Kutosha Na Kumpumzisha Kwa Amani....Inna Lillah Wa Inna Ilayhi Raajiun

This entry was posted in

Leave a Reply

    Receive all updates via Facebook. Just Click the Like Button Below...

    Get This SpiceUpBlogging