Google PlusRSS FeedEmail

JE AKON ALIKUWA ANAJIKINGA NA EBOLA?



Wiki hii Akon amejikuta akishutumiwa vikali na mashabiki wa muziki barani Afrika kwa kuamua kutumbuiza akiwa ndani ya puto huko Goma nchini DRC kwa kile kilichotafsiriwa na wengi kuwa alikuwa akijikinga na Ebola.
                                     
Hata hivyo Akon amekanusha madai hayo kwakuwa miaka minne iliyopita alitumbuiza kwa mtindo huo huko Australia na Dubai.

Kupitia Twitter, Akon ameandika:

“This bubble has been apart of my show for years. Way before Ebola existed. Let’s try n stop Ebola before it spreads. It’s sad how the media spin everything so negatively. I would never intentionally isolate myself from my African people.”

This entry was posted in

Leave a Reply

    Receive all updates via Facebook. Just Click the Like Button Below...

    Get This SpiceUpBlogging