Google PlusRSS FeedEmail

ISHE AJIMWAGIA SIFA KEM KEM


Eshe Buheti mwigizaji bora wa kike kwa mwaka 2014/2015 tuzo za ZIFF na Action & Cut Views Choice Awards amefunguka kwa kusema kuwa wale wote ambao wamekuwa wakihoji kuhusu yeye kuwa ni mshindi kwa mwaka huu wasipoteze muda, habebwi na mtu bali uigizaji wake na muonekano wake.

Wengi ni waoga sana katika kushindana kwa sasa mimi ni Bora najua kuigiza na rangi nzuri inayokubalika katika kamera, na najua ninachofanya hakuna wa kunibeba ili niwe Bora ni uwezo ambao kila msanii anatakiwa atafute ubora katika kuigiza,”anasema Eshe.

Msanii huyo anasema anaweza kuwa amefaidika na mabadiliko ya tasnia ya filamu kwani wakati ambao waigizaji wengine walipokuwa wakifanya vizuri hakukuwa na utoaji wa tuzo hivyo anasema kuwa ni wakati ambao wa mabadiliko kuwa mwigizaji bora wa kike haina maana kuwa wengine si bora.

This entry was posted in

Leave a Reply

    Receive all updates via Facebook. Just Click the Like Button Below...

    Get This SpiceUpBlogging