Google PlusRSS FeedEmail

SOHA KHANI KUANZA KURECORD FILAMU MWEZI OCTOBER



Muigizaji Soha Ali Khani amesem kuwa kwa sasa yuko tayari kuigiza filamu mara baada ya ndoa yake kukamilika

Soha Ali Khani akiongea na na jarida la The Times of India amesema kwamba anajiandaa kuanza kurecord vipande vya scine ambayo alisitisha wakati wa maandalinzi ya ndoa yake na anatarajia kuana kazi hiyo Octoba mwaka huu


This entry was posted in

Leave a Reply

    Receive all updates via Facebook. Just Click the Like Button Below...

    Get This SpiceUpBlogging