Google PlusRSS FeedEmail

SAUTI: JAYDEE AKIZUNGUMZA JINSI ALIVYOGUSWA NA MSIBA WA JOHN KOMBA

MSANII wa muziki wa kizazi kipya nchini Lady Jaydee azungumzia kifo cha Kapten John Komba ambaye alipata umaarufu zaidi kupitia sana ya muziki.

Akizungumza na mwandishi wa habari hii Jaydee aliweka wazi hisia zake ambapo alisema kuwa anamkumbuka marehemu kwa mambo mengi ikiwemo nyimbo zake za maaombolezo ambapo kipindi hicho yeye ndio alikua anaanza muziki.




This entry was posted in

Leave a Reply

    Receive all updates via Facebook. Just Click the Like Button Below...

    Get This SpiceUpBlogging