Google PlusRSS FeedEmail

YOUNG THUG ATOA TAREHE YA KUACHIA MIXTAPE YAKE

Kulikuwa kuna vituko vingi vya kibiashara, vilivyojitokeza katika kuachia Mixtape mpya ya Young Thug Slime Season.

Hatimae mkali huyo ameamua rasmi sasa kutangaza tarehe kamili ya kudondosha mzigo huo.

Ameitangaza October 31 ndio siku rasmi atayoiachia, na ni siku hiyo hiyo ndiyo aliyopanga kuachia project yake nyingine.

This entry was posted in

Leave a Reply

    Receive all updates via Facebook. Just Click the Like Button Below...

    Get This SpiceUpBlogging