Google PlusRSS FeedEmail

AMBER ROSE & KARDASHIAN FAMILY VITANI

                               

Nyota na mwanamitindo Amber Rose ametoboa siri na kuweka bayana kwa kusema OJ Simpson ndiye babamzazi wa wa Khloe Kardashian

Mrembo huyo ambaye alishawahi kuwa mpenzi wa Kanye West alisema anaifahamu vyema familia hiyo .Amber Rose kwa sasa anadaiwa kuwa na uhusiano na na kinda Tyga 27,ambaye kwa sasa ana umri wa miaka 27 tu.ambaye dogo huyo ni Rapper wa muziki wa Hip Hop.

Sakata hilo limekuja baada ya familia ya Kardashian kuanza kulumbana na Amber Rose kwenye mitandao ya kijamii
                         
Siku tatu baada ya Khloe kufanya mahojiano na kituo kimoja cha redio alisikika akisema Amber Rose ni mmoja ya watu ambao wanataka kuihujumu familia yao kutokana na mambo mbali mbali

Nae Amber Rose alisikika akisema naifahamu familia hiyo tangu nikiwa na umri wamiaka 15,hivyo najua mambo mengi sana kuhusu wao ..

This entry was posted in

Leave a Reply

    Receive all updates via Facebook. Just Click the Like Button Below...

    Get This SpiceUpBlogging