Google PlusRSS FeedEmail

KITANDA HAKIZAI HARAMU, GWAJIMA AU MBASHA?

                                        

Wadau kadhaa wamerusha lawama kwa wahudumu wa hospital ambayo amejifungulia Mwimbaji wa injili Flora Mbasha kwa kuvujisha picha zilizopigwa ndani ya chumba cha kujifungulia. Jambo ambalo limezua maswali

kwa wengi na kuendelea kuhoji baba wa mtoto huyo? Ndugu msomaji una maoni gani juu ya hili? Wahudumu wametenda haki? Wanaohoji baba wa mtoto je, wanahoja ya msingi?


                       

This entry was posted in

Leave a Reply

    Receive all updates via Facebook. Just Click the Like Button Below...

    Get This SpiceUpBlogging